Thông báo Dự kiến event tết Nhâm Dần 2022

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 23/1/22.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chấp thằng bố mày. Chúng mày k auto mới là lạ . Ở đấy mà chấp =)). M dám thề chưa có thằng new nào lên bảng phong thần pk k ??? Có bố ** mõm mày nhé ;))

2. Bố mày nói rồi bán acc nghỉ game thì cút vào đây cào phím ăn loz à. còn chơi nưa thì lên pk đừng tỏ ra yếu hèn vậy. còn thích auto thì cứ lên auto ai cấm mày. còn chửi fan như hát hay thế. fai tao thì bắt dc bọn mày auto tao cũng cho ra đảo, h mày chửi thằng bố con mẹ mày xem nó có tống cổ mày ra khỏi nhà k. còn chửi đẻ rát loz thằng con mất dậy. thì fan cũng tức như thế đấy, nên là chó chỉ biết sủa ông ổng nhưng não thì ngắn chửi xong rồi pm a ơi cho e cái này e xin cái kia. tất cả chúng mày chỉ làm khổ a minh bầu chúng mày thôi cứ quỳ bú cu ng khác để xin vì bọn đàn em mõm nhanh hơn não

Kalima7 thích bài này.
  3. Mày có video mày cứ tố
    Bố cũng có video này tại thời điểm pk mới không bị khoá nhé thằng ngu.
    Còn cái loại chuyên autu xong bh bắt quay màn hình ko chịu đc nhiệt 1 tuần bày trò

4. Có cái **** :)). Có mà a e t lại phải làm clip chứng minh ko chỉ chuột cũng pk được =)). Bớt xàm lol lại đi :))

5. Sao đấy :)). Giờ lại bắt các bố auto ra đảo trong khi bắt các bố chấp chúng mày auto =)). Lại tự ỉ a ra rồi tự bốc lên ăn hả con trai bố ;))

6. Ngu còn bày trò đi tố bố mày 5-6l *** được cay ak con?
    *** hiểu video ngta 8p hơn ko bật tap ko vào bất cứ phần mềm nào,lại dùng win7
    Xong đưa cái video win 10 bật tap tích autu chạy bãi,xong ẩn tap đi
    Nói ngu lại tự ái

7. Từ khi nó qb ném xa thế vậy con trai :))
    Chuột ko chỉ cũng ném chuẩn thế
    Ko có bố chúng mày đỡ thì Lên bảng cmnr ở đấy mà sủa :))

8. Nói vs thằng ngu và giải thích nó cũng hiểu sao đc:)

9. Bác ns vậy cũng đúng 1 phần bác ak
    E đứng bên phần còn lại bác suy nghĩ xem
    1G mạnh như LG toàn acc top mà bác bảo chọn 10 người thì chưa đánh bác cũng bít trước kết quả ( chưa kể họ có bản autu nữa )
    A Fan cũng ns rùi cái này dành cho các acc yếu và tầm trung nếu bác đi lẻ cầm 1 acc tầm trung đi thì mình bác chấp lại acc tầm trung của mấy ôg top ko bác lên A Fan cho theo G là để bít ae có tập thể ko bác ak
    Còn bác bảo đứng về 1 bên cứ như e nghĩ đây
    E chẳng đứng bên nào cụ thể là LG vs NS
    Giờ ôg LG bảo là thiên vị new theo như bác các bác thì thiên vị về vấn đề cày skill giờ G New ko đấu giá thắng thì cũng bó tay làm đc gì
    Còn bảo A Fan ghét bên LG thì bác làm game nếu ai hack hay phá game bác có bực hay tức ko như các Game khác là nhà phát hành bane luôn ấy chứ ko có chuyện nộp phạt đâu
    Fan cũng nghĩ acc giá trị lớn lên ms là việc phạt là ok chứ cả như e hay bác là nhà phát hành khéo bane vĩnh viễn tự nâu rùi
    Bác thấy vậy là Fan quá tâm lý rùi gì nữa

10. chín người thì mười ý. nói thật từ trước đến giờ theo các làm cách sử lý của fan thì tôi càng ngày càng bức xúc. từ cách sử lý auto đến cách quản lý game giờ lại có những phát ngôn như thằng hút cần nói thật tôi éo tin fan nói thế.tôi nghĩ là do thằng “Quân trộm cắp” nó mới có kiểu nói *** suy nghĩ như vậy. còn bạn nói về guld mạnh guld yếu thì cái này là lẽ đương nhiên vì họ mạnh nhiều acc topp thì tất nhiên muốn được như vậy họ phải đảm bảo quyền lợi cho những thành viên trụ cột đó ai cũng có lợi ích riêng cả không đảm bảo cái tối thiểu đó bạn nghĩ những người đó có ở lại guld không. về chuyện auto thì bạn nghe nhưng thằng bla bla là sai bên nào cũng có auto hết bên new mới đây mới phải nộp gần 150k bạc tiền phạt vì hack auto. còn chuyện phạt như nào thì fan cũng ậm à ậm ờ nếu làm căng thì tiền phạt còn tăng nữa. rồi đến sử lý cái tiền phạt cũnh *** hợp lý. game của fan sự kiên đua guld của game mà sao lại lấy tiền phạt bỏ vào đó. sao lại lấy tiền đó để tạo thêm sức hút cho cái ever vốn có của game chính là sản phẩm của mình. các bạn cứ nghĩ đua guld là dc thêm thật ra người hưởng 100% là fan thôi sao fan *** lấy tiền đó trích ít thôi 10% cũng được chia cho người tố cáo còn bao nhiêu sung quỹ “nối vòng tay lớn” thay mặt những anh em Mu ủng hộ những người có hoàn cảnh khó khăn. cái sự khiên rất ý nghĩa mỗi năm. có phải ai cũng ủng hộ không. đằng này dm thằng tố cáo sai phạm giúp game sạch giúp fan mà *** dc gì đã đành ít gọi là khuyến khích cũng *** có. lại phải chịu chửi bới xoi mói này nọ dm càng nói càng bực tiền thì ai chẳng muốn nhưng sử lý như này mình khinh thật sự.

11. Adm ra event cho mà có cơ hội tham gia để hưởng lợi ích mà cũng cãi nhau gớm. Ai ko thích tham gia có thể ko tham gia mà. Có cơ hội chơi mà ko chơi thì phải để người khác chơi chứ @LaoNong nhỉ :))

12. nói thì dài. Lehathy con vk nó đi ba tháng rồi kìa sao k nộp tiền ngu đi. mày cũng khác gì bọn CNB bọn TB làm cờ hó canh nhà cho bọn nó thôi. h sao k lên mà pk hay chúng nó bỏ rồi. mày có nhớ trc mày chơi G nào k. quý chuồng chó nó hỏi kìa. mấy a Home của mày đang comback kìa. mang soul lên mà ăn mấy ae của mày đi. nói như hát hay cũng là bú cu cho bọn nó ra đây mà khóc thuê làm gì

13. bố mày bắt dc mày thì đã bảo mày bú cu mạnh nữa rồi. ý của bố là các con thể hiện bản lĩnh đi lên mà xúc. k xúc dc lượn cút bán acc nghỉ game. vào đây la liếm ăn loz à, hay muốn fan nói câu LG muôn năm LG thượng đẳng cho sướng. cả 1 lũ vào chửi fan chúng mày nghĩ chúng mày nghỉ dc à acc chó nó mua rồi pm a fan ơi e xin cái này cái kia. lúc ấy tự vả vào mồm mình thôi. tay nhanh hơn não

14. Ducbui

Ducbui Tân Thủ

Even dành cho a em đối địch chửi nhau

15. sự kiện Tết năm nay không có gì đặc sắc, tôi quyết định không tham gia :)))

16. Chửi nhau chưa xong luôn hả. Hai bên chủi cho đã, anh Fan có chỉnh sửa gì theo ý hai bên không nhỉ. Riêng mình thì đề nghị anh FAN thêm phần thưởng cho những tên char đẹp.
    Thêm mục bình chọn tên đẹp, nhận lì xì đi. Không phân biệt giàu nghèo, ko phân biệt pro hay cùi bắp, không phân biệt mức độ đóng góp.

Phần thưởng: Tên đẹp nhất 100k bạc, thứ 2 : 90k bạc, ...., Thứ 10: 10k bạc.

Chủ yếu vui thôi. Mang tính ý nghĩa, tượng trưng thôi.

17. Đến tận trang 13 rồi, ko biết từ giờ đến Tết có gạch xóa gì đi nữa ko. Thôi vẫn cứ là chốt nạp thẻ km 25% bạc và 20% cs, cái này chắc sẽ không thay đổi...

18. Tết dành thời gian đi chơi, đi dự tất niên. Bận thí pà cố mà còn thời gian lên đây chửi. Giờ 24 Tết rồi, cơ quan chuẩn bị nghỉ Tết, lên gặp mặt đồng nghiệp cười cười, nói nói, đón xuân vui vẻ, vạn sự bình an,... Các kiểu. Những lời hoa mỹ không thiếu 1 từ. Nhưng khi vào thế giới ảo rồi thì tất cả những lời đó ko còn nữa. Thay vào đó là những từ thô bỉ, tục tiễu. Ngay cả người đứng đầu cũng bị soi mói. Thôi. Tôi chả dám bình luận cái event này, vì chả có tiền để tham gia. Nhưng cái cách mà mọi người chửi bới hay bình luận, không biết ngoài đời thực họ có vậy ko?

Uy VũLONGplus đã thích.
  19. Chúng mày cũng kg có autopk nhỉ từ thằng hưng oắt nó dùng đầu tiên xong chúng mày sát nhập vs bất tử nd hd chúng mày tuyên bố cho các bố nghỉ game mà chiu rúc tận 3 năm để giờ đc thằng admin quân óc chó nó giúp bật lại các bố hỏi thằng game nó bân âc chay qua guild khác cày skill bn lần :))

20. Loại culi bú **** công madara bố lg bao giờ để ý đâu hoan :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi