Thắc mắc Tìm box tộc không thấy. Hỏi về ELF

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi c3b3xx, 6/1/22.

1. Ae nào vào thông cho mình với, chứ đúng là mình cũng mới chơi elf thôi, chỉ thấy là max UN thì với 90k point cộng nhiều ENE hay nhiều STR buff cũng chỉ ra loanh quanh 8K, hay mình chưa cộng điểm skill năng lượng nó thế nhỉ.

2. Buff UN dựa trên tổng point thì ai chả biết, đang nói cân đối điểm ene ấy, còn bám theo bảng skill nữa

Windy92 thích bài này.
  3. Ae phải hiểu chủ thớt đang ít skill . Các bố cứ max buff vs ước nguyện bla. Sợ chưa đủ điểm cộng ấy

4. Thế thì lại cộng max 65534 str, agi ko cần max tốc, chỉ cần 10k, còn lại ene, đảm bảo dame phê luôn

meoconkute thích bài này.
  5. Tóm lại cần ene nhiều hơn str hay str nhiều hơn ene. Thấy mỗi ng 1 kiểu hả ae?

6. Trải nghiệm thôi, cứ chịch lần 1 nhiều ene, chịch lần 2 nhiều str, xem cảm giác phê ko :))

ngocquan14 thích bài này.
  7. Công ene hay str là do từng người chơi khác nhau, nhưng em cũng xin chia sẻ chút kinh nghiệm của các bác đã từng hướng dẫn em trước kia và kinh nghiêm bản thân.
    Đầu tiên là phải max speed (tại không biết cộng điểm pk nên không pk được thì phải ks được)
    Sau đó cộng đến STR, cộng sao cho chỉ số khả năng tấn công quái vật max là dừng(phải tính toán cả phần điểm buff cộng vào)
    Sau đó cộng vào ENE (nhiều điểm sẽ ổn định dame, và buff công thủ)
    Còn chỉ để dame to nhất mà không cần ổn định dame thì như các bác ở trên đã nói, ưu tiên STR max trước tiên

ngocquan14Windy92 đã thích.
  8. Hay quá, nhưng ae cho hỏi chỉ số khả năng tấn công quái vật max là dòng nào trong bảng C, và max là bao nhiêu thế.

ngocquan14 thích bài này.
  9. cũng đang thắc mắc như bạn

10. Max là str 65534 ene 65534 2 bác nhé khỏi phải căn phải tính

11. Dòng ATKS thì phải, max của nó hình như là 70k, cứ cộng thử 1 lần sẽ ra bác ạ

Windy92 thích bài này.
  12. Agi cộng sao cho max 760
    Còn lại dame f chỉ phụ thuộc vào chênh lệch giữa str và ene. Sk k ns nhé. Vì chủ top ít sk.
    Ae muốn dame to thì ưu tiên str. Ae muốn dame đều thì ene.
    Suy ra. Theo trải nhiệm thực tế và cũng hỏi ae những ngày trk. Thì cộng str vs ene chênh nhau 5k point. Str hơn 5k point nhé. Dame vẫn to và lại đều dame. Tks ae đã đọc

Windy92 thích bài này.
  13. Đúng rồi, mình thấy có 2 dòng ATKS và ATK thì dòng ATKS có chỉ số to nên đoán là của quái, dòng ATK bé chắc là PvP.

14. ai còn nhớ 5 mức agi max KNTC của ef ngày xưa không nhỉ

15. Ko rõ ae tnao. Chứ mềnh 25k agi 65k ene còn lại str ( tầm 40k ) dame bao phê dù có 260 skill tầm 3 4m dame đồ w2. Cung ex ko sói .

16. agi + sao cho khi buf vừa đủ max 760 còn lại str ene chia đôi thì dam đều và to. kể cả ít hay nhiều skill. cứ cộng thử đi

17. Mình 200 skill
    100k poin
    Đeo w2 nỏ +9 ex 10
    Đang tăng
    Str 50k
    Agi 25k
    Ene 25k
    Dame 5m nhé