Thắc mắc Tìm box tộc không thấy. Hỏi về ELF

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi c3b3xx, 6/1/22.

1. c3b3xx

c3b3xx Cư Dân

Anh em cho hỏi elf 90k point thì cộng kiểu gì cho dame to vậy ạ? Em có ít sk thôi ạ
    Em mới chơi lại mà cộng kiểu méo gì toàn cứ 300-450k dame thôi!

2. Ene 14985 agi 27975 còn lại str

c3b3xxQuang Trí đã thích.
  3. Dame train phụ thuộc skill nhé! Còn nhiều ene hay nhiều str cũng ngang ngang nhau thôi

c3b3xx thích bài này.
  4. Ef tôi 87k pon skin + buff đame chơi chơi cũng đc 2m-3m

c3b3xx thích bài này.
  5. Ene 50k
    Agi 30k
    Str 7k, max 400 cộng hết vào str

c3b3xx thích bài này.
  6. 50k ene, 25k agi, còn lại str, vừa buff ngon lại dame to, còn lại phụ thuộc skill, đồ

c3b3xx thích bài này.
  7. Bản này nhiều ene buff ngon lại dame to nhé, str nhiều nhưng bản thân buff kém do thiếu ene thì dame ko to đâu

8. 25k agi ko max đc 760 tốc độ

9. 90k buff UN nữa, nên cần 25k thôi, cộng 10 điểm vào ô nhanh nhẹn thì quá tốc độ 760

c3b3xx thích bài này.
  10. Skin đâu mà + ae, ạc nhiều skin thì nói làm gì

c3b3xx thích bài này.
  11. Ene 25k.
    Agi 27k
    Còn lại str

c3b3xx thích bài này.
  12. c3b3xx

c3b3xx Cư Dân

Cảm ơn các bác :)

13. M đã test vài tộc trong đó có f. Trên 90k poitn thì cứ ene dã vào, train thì dame to ok luô.

14. Thấy ae đều kêu vã vào ENE, mình thì có Elf cũng gần cỡ như bạn, nếu bạn muốn dame TO thì vã STR nhé, nhưng dame max và min sẽ chênh nhau nhiều, còn nếu ENE nhiều hẳn thì dame sẽ đều hơn, chứ không thọt như kiểu nhiều STR.
    Mình vừa test 45k STR 15k ENE và đổi ngược lại thì ra dame max là 2m4 và 1m8 nhé.

15. 2 bác này nói đúng nè.

16. Cũng ko hẳn đúng vì về lâu dài elf cần buff hỗ trợ cả team và bản thân nó, cộng ene ít thì buff yếu, đồ đạc nhanh hỏng, thú, pet nhanh chết, về cơ bản lâu dài vẫn cần tối thiểu 50k ene nếu như skill ít, còn nếu cộng đủ 20 điểm Năng lượng thì chỉ cần 40k ene thôi, còn lại vẫn ưu tiên cộng agi max tốc độ 760, rồi mới đến str, tầm 90k thì đồ đạc cũng ko cần nhiều: stc, cung pv, w2.5, bó tên cùi, pen 2 dòng ex dame là dủ one hit các map phổ thông rồi

17. Theo Quyết Hà tăng ổn ko

18. Agi chỉ để max 760 tốc thôi bác còn lại dồn str hoặc ene thì hơn

19. Buff yếu là sao nhỉ, Buff có thể nhanh hay chậm cho các thành viên trong nhóm, còn khi đã max UN thì số point UN được nó phụ thuộc vào tổng point, Elf mình cộng 45str 15ene hay ngược lại thì vẫn chỉ buff đc 8K.

20. Vậy bạn cần xem lại elf chơi buff đi nhé! Mình chuyên lên elf để buff pk nên biết