Nơi báo lỗi và góp ý Vương Mệnh

Thảo luận trong 'Vương Mệnh' bắt đầu bởi ViperMUHN, 1/10/20.

1. ViperMUHN

ViperMUHN Ban Quản Trị

Bạn tăng thêm vit nhé, bộ này bị lỗi không hiển thị yêu cầu vit, bên mình sẽ sớm khắc phục

2. LinSong

LinSong Tân Thủ

Adm check lại xem, chứ để DL đã dame yếu rồi còn bị khựng thì giết được ai, có con ngựa làm điểm tựa cũng lại thế thì còn gì là Dark LOrd. Thà đội ngũ cứ để như ban đầu, chỉ cần fix " GIẢM KHỰNG " ở các class khác là được mà.

3. anhmanql1

anhmanql1 Tân Thủ

Các file đính kèm:

4. Zestar2000

Zestar2000 Cư Dân

Mình lỡ tay xóa nhầm nhân vật, có cách nào lấy lại không vậy?

5. tại nó mới fix lại chứ trước skill đó phụ thuộc vào dame của gậy nhé b

6. dung12tp1

dung12tp1 Cư Dân

AD cho em hỏi skill lưởi hái tử thần tính bằng con hay tính bằng cái vậy a
    tính con ( khoảng 3 4 con quái xúm lại em múa là AG tọt ko thắng , 1 giây là nó xuống 3 400 AG gì đó )
    tính = cái thì 1 cái móc 20 AG thì ko đến nỗi hết lẹ 16k9 AG

7. thì mình mới bảo bạn tìm hiểu đó, mình đoán bạn nhảy từ ss12 đổ xuống lên thẳng ss15 thì nó thay đổi tùm lum rồi, chưa kể sever của gamethuvn cũng custom lại tùm lum nữa, vào thẳng web chính thức của webzen tìm hiểu các thay đổi cơ bản bạn ạ.

8. Từ sau bảo trì vừa rồi DK combo dùng skill cuối là skill Đâm gió không lên 3 lần dame như bình thường mà chỉ lên 1 lần dame, kể cả combo thường lần combo skill cao cấp, các skill khác vẫn combo được bình thường, mong admin kiểm tra và giải đáp sớm.

Last edited: 9/9/21
  9. AD ơi. Mong anh xem lại chức năng nạp tiền qua Zalopay. Hôm nay em chuyển tiền mà chuyển từ 1h30 đến hiện tại là 4h30 chưa nhận được mã nạp

10. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Bạn pm đến Zalo 090 445 4444 kèm thêm chi tiết thông tin để giải quyết nhé!

11. Vozers

Vozers Tân Thủ

Góc góp ý: Nhận thấy khi pk thì bình SD đóng vai trò khá quan trọng, nhưng giá thì quá rẻ nên dẫn đến lạm dụng trong khi pk nên rất khó để kết liễu đối phương (vì tỷ lệ khựng cao + uống SD) .Ad xem sét tăng giá lên để tránh lạm dụng và các NPC trong game cũng có tiền để sống qua mua dịch.(Chơi võ lâm mỗi lần đi công thành chiến thì cũng tốn kha khá ngân lượng để mua máu đó ^^ ).

Last edited: 19/9/21
  12. gbkyle1

gbkyle1 Tân Thủ

mình đang trong event E-G thì tự nhiên bị dịch chuyển ra ngoài khi hết thời gian đợi mặt giù đã đứng trong chổ dịch chuyển qua cửa nhân vật Aloken mong bạn check lại giúp mình

13. [​IMG]

Như tiêu đề, anh em cho hỏi điểm yêu cầu của Tinh Thông Bầy Dơi là 20 điểm, sau khi đủ 20 điểm cộng 1 lần là 1/10 hay 10/10 luôn? Nếu 1/10 thì tức là cần 200 điểm = 50lv mới max được ô này?

Cần 10 điểm ô này thì mới học được skill ruub. Các class khác chỉ yêu cầu 5 điểm 1 lần cộng.

Đây có phải là lỗi không hay riêng Slayer nó thế?

14. Thanh công cụ lưu skill 1234 kô bấm đc đổi skill ai bị giống e ko

15. Hiển thị level ,thông tin đầy đủ của thú nuôi trên chợ ảo : ngựa ,quạ ,ngựa ma

16. minhkhoi20

minhkhoi20 Tân Thủ

Sau bảo trì ngay 3/11 mình không thể đăng nhập vào game được
    Mọi người cho mình hỏi sau cập nhật có phai cập nhật gi không.
    Minh gặp tình trạng cứ bấm vào "BẮT ĐÀU TRÒ CHƠI" LẠI QUAY LAI BẢNG ĐĂNG NHẬP CỨ LẶP LẠI NHƯ VÂY KHÔNG THỂ VÀO GAME ĐƯƠC
    (DO K UP ĐƯỢC VIDEO LÊN KHÓ DIỄN TẢ) mọi người có ai gặp tình trang nhu miình thì chi giúp minh..m cảm ơn

17. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Do tràn CPU bạn à. Bạn tắt hết ứng dụng ko cần thiết để đăng nhập Mu

18. minhkhoi20

minhkhoi20 Tân Thủ

19. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Cái này chịu, cứ đăng nhập bao h dc thì thôi. Trước 1 Lap nhà mình cũng bị như vậy

20. admin xem em đổi class sang sát thủ nhưng ko có DƠI đâu cả. giờ phải làm sao ạ