Thắc mắc Xin AE điểm quả mặc HT / HT/TT của DL vs ạ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Chocoliebe, 25/11/21.

1. Xin ae ai có bít cho e xing bảng điểm quả mặc thánh thần . Hắc thần . Huyết Thần

2. Mặc và cầm được đồ Thánh thần

Các file đính kèm:

Chocoliebe thích bài này.
  3. HHyết thần: str 101 cmd 294. Thánh thần str: 553 cmd 384, hắc thần thì mình nghĩ ít hơn vì ko chụp dc hắc thần.

4. Vậy là DL phải cộng cả str ene và cmd ak A

5. Vâng cảm ơn bác ạ DL cần mỗi str và cmd ak bác

6. cần str vs cmd

Các file đính kèm:

7. ok bạn đồ dl chỉ cần str và cmd

8. Cảm ơn bác

9. Tiện ae cho hỏi cung huyết thần F thì thế nào ạ

10. 3
    3xx str. 1xx ene nếu cung +9 thì 310 str. 110 ene

11. Nói thật, máu chơi tộc nào, muốn cầm đồ gì, kết thì mua về, thuê về xem yêu cầu, kết tiếp thì múc quả theo yêu cầu về mà ăn cho đủ, cầm lên sướng mắt, thỏa mãn mong ước, đằng này khôn lõi, muốn người khác nói cho, ăn sẵn, muốn ngon lại còn bổ rẻ, có cái đầu bùi nhé

12. Tui ko bít bác là ai nhưng bác nói vậy chứng tỏ bác ngu như con xúc sinh
    Giờ hỏi nhau câu điểm quả như nào có mất gì ko hay nhờ ae cho xin điểm quả mặc này mặc kia nếu ae nào đang mặc có lòng viết lên đây có đến chục từ ngữ thì ảnh hưởng gì hay làm mất cái gì của ae ak
    Còn máy đó xem chợ thuê mày xem thứ nhất ko có đồ mà thuê này
    Thứ 2 mày bít 1 set đồ thuê hắc thần thánh thần DL bao nhiu ko mày vs những ae mới hay giờ ms tiếp cận vs đồ huyết thần thánh thần hắc thần thì nhờ nói ae bảo giúp có 1 câu nhưng số bạc thuê 4 ngày thấp nhất cũng đủ để cho ae lên đc đến 20-30 điểm quả chưa có khi thuê thánh thần khéo gần đủ ăn điểm quả mặc rùi ấy mày ak ns đúng là lão teo đến bố thánh cũng ko bơm căng đc lão thằng này lên đc

13. - Dùng đại từ nhân xưng thì nên chọn một kiểu thôi, đừng lộn xộn, cố gắng định hình tư duy trước khi gõ phím.
    - Viết thì nên có dấu chấm phẩy, ngắt quãng phù hợp, dùng từ phải đúng nghĩa, đúng chính tả, hạn chế từ địa phương, lóng.
    - Chịu khó tìm hiểu, khai thác thông tin trên internet để đỡ phải hỏi ngu.

14. Để tôi cho vài cách mà tìm điểm quả:
    1. Tìm trên Google với các từ khóa "đồ thánh thần DL muhn..."
    2. Tìm trên diễn đàn này các bài viết có liên quan đến đồ thần.
    3. Vào youtube xem các clips của một số anh em tâm huyết giới thiệu về các loại đồ, các acc top, muốn xem điểm quả thì chỉ cần tua đến chỗ anh em kích chuột vào món đồ thì tạm dừng lại là biết thông số của đồ (như kênh MUHN XƯA & NAY...)

4. Vào game lên các map như: acheron, kalima, rakion... nơi có các acc top, nhân vật vip và bấm xem đồ.
    - Nhiều cách khác nữa nhưng với các cách trên, đặc biệt là cách 3 và 4 tương đối hiệu quả và nhanh. Thời đại 4.0 rồi, tư duy, đầu óc cũng phải nhanh nhậy lên một tý, khai thác thông tin trên mạng tốt hơn một tý, thì con người sẽ khôn hơn một tý, đừng có tý tý là nhắng hết cả lên.