Bang hội Diễn biến càng ngày càng phức tạp

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi KhaQuaNhi, 18/11/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. KeHuyDiet của gui LG và Game của gui New chưa được làm sáng tỏ thì hôm nay LG lại mang đến một điều bất ngờ mới cho anh em New khi Sum PhieuBat dùng skill hổ vồ bắn xuyên rào. Không biết lần này phát ngôn viên của LG sẽ đứng ra nhận trách nhiệm hay vẫn giữ trạng thái im lặng?

Nếu như không cung cấp được chứng cứ thì khả năng phía LG lại thêm một em sum bị Nhập Kho 3 tháng và ăn tết sớm.
    Các bạn LG có vẻ đang chơi kiểu bất chấp nhỉ? không từ một thủ đoạn nào để đạt được mục đích. Có vẻ như 3 tháng chưa là gì :)) RIP PhieuBat
    RIP LG

2. Rõ như rằm tháng 10 :)

3. hóng!

4. Sủa nữa đi sủa to vào. Cả ngày sml chán chê tối đến 11h là lúc bắt đầu sủa to lắm. :))
    Fan mà không xử thì phải làm cái kèo khóa ngược fan ms xử. Chứ đăng lên làm lol gì cho mệt.
    Mà tao cũng đel hiểu bọn óc chó New ăn cứ t sao mà sủa kinh vậy. Cả ngày *** giám ho he gì. Cứ đến lúc ng khác đi ngủ là sủa to vãi lol. Khác lol gì mấy con ch ó sủa đêm đâu :))

Nhật Thăng thích bài này.
  5. Chúng mày bớt sủa lại cho kênh chát nó sạch cái. Chứ lũ rác rưởi chúng mày sủa nhiều ô uế kênh chát lắm :))

6. Thật tiếc vì dw không tố cáo được em nhé!
    Còn văn bửn nào để chống chế cho PhieuBat không em

Chiến Khói Lửa thích bài này.
  7. Nhìn quả đoạn cuối phong tâm đuổi ra ngoài tức là pb ở bên ngoài.mạng lag

8. Để khỏi mất công,thời gian fan cùng người hâm mộ xem video và các bên liên quan có trách nhiệm trong việc chơi game và tố cáo cứ làm kèo khoá 3 tháng hoặc khoá ngược.
    Chứ tố đi tố lại mất thời gian.
    Đóng giấu chốt kèo lên bảng cho cả 2 bên đỡ mất thời gian của nhau
    Fan Said :

9. Quả này vl nhỉ.fan ko xử hả

10. Nhìn cái máy của nó mà nản =)) đơ đơ giật giật bố cái thằng thọt đú bẩn :)) máy thì vừa cùi vừa lag tố cái mả bố nhà mày =))

Nhật ThăngEm Về Đi đã thích.
  11. ^^ vl skill hổ vằn văn lên 1 tầm cao mới nghe thích vl

12. Parrot

Parrot Cư Dân

Le Gừng mom~ chưa thấy vào khóc :))

13. Game giờ chán nhỉ, toàn 1 hít

14. Nếu mắt bị mờ bạn nên dùng mũi để ngửi

15. Khóc nữa đi.

16. Khóc to lên !

17. A ko giống chú để dùng mũi để ngửi nhé.đúng thọt chỉ cầm ác đi quay thôi chứ làm méo gì đâu.còn ko thì bật auto

Nhật Thăng thích bài này.
  18. Câu trả lời đậm chất cay cú thế nhỉ? à mày có làm kèo nếu tao đưa ra chứng cứ không thọt thì mày cho Thiện chọc vợ mày 1 cái không? Được thi lên kèo

19. lên bảng 3 tháng rồi.đủ thời gian nối tay
    người lành lặn chứ què cụt *** đâu mà suốt ngày auto.

20. Tộc với tỉn hai anh em thẩm du tinh thần cho nhau kinh :)) thằng oẳng thằng like. Nhưng mà cái cần bây giờ là clip chứng minh của PhieuBat. Không có clip chứng minh thì " xin là xin vĩnh biệt cụ...."

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi