Thông báo Xử lý auto PK, áp dụng từ 19/9/2021

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 18/9/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ss15 auto còn kinh điển hơn.:))

yeuanh86 thích bài này.
  2. thế thì chịu ;))

3. cái này không hợp lý fan nhé. Chết xong delay mất 5s 6s/ 1 lần hồi sinh rồi , chưa kể move đến vị trí để pk, rồi trên đường đi gặp vật cản, vậy 10 lần chết là hết cả hơn phút rồi

4. Mình rất ủng hộ việc xử phạt các acc dùng autopk để tạo sự công bằng và lành mạnh cho game. Nhưng mình thấy mục 4 phạt các acc thấp cố tình đuổi theo pk người khác chưa hợp lý, nếu người ta không dùng auto pk thì sao lại bị khoá, còn do thù oán cá nhận họ thích phá không cho đối thủ cày cũng là 1 cách xử lý của người chơi do không có acc mạnh đủ để ăn được đối phương, cái này cũng giống như cho team đi ks bãi người khác thôi. Đề nghị admin nên xem xét lại điều 4 này.

5. Cái này để block sự bẩn bựa của một số cầu thủ sử dụng acc cùi autopk trong ngày đua rs và đua gui cũng như các sự kiện diễn ra trên map arena. Họ dùng acc cave để autopk phá kiểu bẩn bựa để đạt được mục đích. Lần nào đua gui đua rs chả vài acc lên bảng phong thần ngồi. Đến tháng sau được thả họ lại tiếp tục dùng trò bẩn bựa đó. Còn anh em acc yếu muốn phá bằng tay cứ bandicam lại để làm chứng cứ ngoại phạm thôi. Ở đây fan muốn làm sạch chiêu trò bẩn tưởi của một bộ phận không nhỏ của top:)). Vì sử dụng autopk với chiêu trò bẩn bựa đó nên mục này được đặc biệt khoá các acc có cùng IP online tại cùng thời điểm đó bạn hiểu chưa? :)). Nói chung chính sách càng ngày càng hay của fan cho người chơi thêm phần yên tâm. Anh em muốn chứng minh trong sạch thì cứ bandicam lại

6. Chống vài thằng auto đầu map arena với star thôi. Mà đi làm clip lag chứng minh cho ATULA ra tù đi. Đừng mang clip của mrBlack ra để giải oan nghe buồn cười lắm.và đừng làm clip kiểu như thằng siêu đần nhé! clip tố cáo 1 kiểu clip minh oan 1 kiểu. Cố mà làm clip chứng minh như clip tố cáo không lại ngủ ở phong thần đến tết:)). Đúng là auto bản full giảm giá còn có 1tr/1 máy. Thành viên nào cũng sở hữu auto với giá rẻ :)) không từ thủ đoạn nào để đạt được mục đích chỉ có thể là LG

7. ủng hộ ý kiến của ae này bác AD ạ @fantasymc

8. tôi thích điều này chém ko trượt phát lào làm videos bây h nó chém toàn đồng đội nó cười rơi nước mắt . chạy về đúng tọa độ đuổi chém ko trượt phát lào ra luật ko dám bật auto chém toàn đồng đội mấy thằng home ngu si haha

9. tôi cũng rất thích như bạn team có 5 ng đội quân 20 ông mà k chém vào nhau. cảm giắc ngày xưa pk k auto nó phê gì đâu. bây chừ cứ bật auto là k bgio pk nhầm. cái thằng làm nên cái auto nó k chết cmn đi nhỉ

10. mình ko nguyền rủa dc hihi làm ăn mà phải có cái tiện lợi chứ . ae nào xem cái clip mấy con thương thủ ngu nó chém kp trượt phát nào buồn cười thật . chạy tọa độ thì ko lệch 1 centimet nào nực cười thật . nhiều khi chơi vs máy cũng chán haha

11. Diệt mỗi ngọn... Còn gốc rễ của vấn đề thì vẫn k làm gì đc =)) =)) =)). Dead game!

12. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

cái gì cũng phải từ từ
    đòi làm dc ngay ko phải siêu nhân.
    sẽ làm từng chút một cho chắc ăn và nếu bạn ko hài lòng thì video sẽ dc ăn tiền

13. Ô nào auto nên khoá pk 3 tháng + khoá rs 1 tháng giống như acc 2k rs chỉ dc ex ko dc lần rs. Cho nó thành sắt vụn có cũng như ko vậy mới sợ :)):)) @fantasymc đã auto lag xử lý chứ chứ đợi chết mấy lần mới xử lý nghe chậm chạp quá. Thêm nữa ô nào dùng acc phụ auto mà cùng ip acc đã khoá phạt gấp 2lần cả dàn ip cho nó chất ;));)), còn ko khoá theo acc dk sdt.

Last edited: 19/9/21
  14. cần méo gì,cứ đánh vào kinh tế
    thằng nào quay đc video auto tặng mẹ 10 triệu ,thằng auto phải trả

15. Đánh kt thì là nhất rồi nhưng chơi kiểu có cũng như ko ấy nó mới acay.

16. hunghdz

cứ nộp tầm 10k bạc 1 lần auto thì cũng đau hơn hoạn
    chứ đừng nói 10 củ mẹ có mà bỏ game

17. hunghdz

nói thẳng căng túm dc ai là dứt khoát ngay ko nhì nhằng
    1 là nộp phạt và chịu mức án thế cho nhanh và vuông.

18. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Cứ có video xuyên rào là khoá PK, không đổ tại lag, không lý luận skill đuổi theo, không giải thích ...
    Để tránh bị khoá oan, anh em tự quay lại video lúc PK để chứng minh vô tội, hoặc không PK ở những khu vực nhạy cảm dễ bị gài bẫy

Chắc sẽ có anh em bị khoá oan. Nhưng sẽ chấp nhận giết nhầm chứ ko bỏ sót. Anh em thông cảm

19. Khoá luôn dàn theo sdt ấy cho phê bác ;))

20. Chính sách thể hiện sự yếu kém và bất lực của gamethuvn.net. Chả có cái game nào vừa pk vừa sợ khóa pk. Mà pk phải quay lại video nếu bị tố để chứng minh cả

b0y_s0kEm Về Đi đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi