Thông báo Chương trình mua Ring/Pen socket THỦ 2021

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 13/9/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Fan bảo sang ss15 sẽ không còn loại pen thủ loại cũ nữa, tất cả sẽ được quy đổi a ơi

2. Đâu ép bạn đổi, bạn có thể giữ nguyên như cũ và sài.
    Nhưng chắc chắn mình thấy sau này sẽ chỉ cho đổi đồ khoá. Còn ko muốn đổi thì giữ lại và mất giá dần theo thời gian.đồ mới ra nhiều ắt đồ cũ bị loại

3. binhnt

binhnt Hiệp Sĩ

Ngta giữ 2 ring thu dw gd dc không tốt gấp mấy lần đổi khoá, nếu chuẩn có thể không đổi thì quá ok rồi

4. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Tuỳ anh em. Không đổi cũng được, nhưng sau có chương trình nâng cấp lại không được tham gia, đồ mất giá , đó là lựa chọn của anh em thôi

Last edited: 14/9/21
    meomeo thích bài này.
  5. Mục tiêu để khi lên ss15 sẽ không còn loại ring cũ. Khi có chương trình nâng cấp gì cũng đỡ phải tính toán phân chia loại nọ loại kia, tính giá vay bạc cũng đơn giản!

Có thể fan cho giữ nhưng sao này ko cho đổi dù bạn có + thêm nhiều sk dư với bạc. vậy bạn sẽ ntn? Giảm giá pen giảm cũ, giảm giá mua mới vậy ko tốt hơn sao.
    Giả sử acc x5 20k dư 3 món thủ ( 6k5/1món như fan đề ra) vậy bạn có bỏ tiền ra mua như giá đổi hay ko?, hay lại muốn tính theo 1/3 giá vì là hàng khoá??? :))

6. Theo mình thì k nên đổi nv. Để nguyên sd. Vì theo acc đồng nghĩa vs việc gía trị của acc sẽ tăng cao cac acc tóp sẽ cực kỳ khó bán. giá cod thể đội lên toi 2-300 tr/1 tk. Như vậy muốn mua cũng khó. Muốn bán cũng k xong.

Hoanglong11kidsaker01 đã thích.
  7. Mục 2 ring pen mới phải tính = sk mua mới chứ nhỉ sao lại bị hut 300sk.
    Pen thủ cũ đổi pen thủ mới thừa 700sk vậy xử lý ntn ko thấy nhắc đến?

8. Mình thì nghĩ vậy nhưng fan lại tính acc theo hệ cắm 50% gía trị ;));))

9. thay vì đổi hàng sk ssk thhif a fan ra đổi đồ thủ cao cấp hay hơn và nhiều ae tham gia :)

10. Tự nhiên cái pen 45 tr về đổi pen khoá theo acc mất thêm bạc với skill dư xog bán acc cái pen theo acc tính 40m :)))

11. Nghĩ gì khi acc top ng ta bỏ cả vài trăm củ rồi đem cắm fan.

12. Cái xác 300 tr k ai mua. Điên quá đem cắm =))

13. 400k bạc x75 = 30tr thôi lấy đâu ra 40 tr.

TungBMW thích bài này.
  14. Mg này gần 200k point mà bạn . vs trang bị siêu khủng khiếp như kia thì hitle sống lại cũng phải quỳ nữa là .

15. Ring pe thủ cũ toàn phải đổi Từ acc top mà ra giờ lại ko cho nâng cấp . Ko hợp lí cho lắm đó a

16. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

bây giờ đang là cơ hội nâng cấp cuối cùng, anh em ko theo >> về sau không nên phàn nàn nữa, có sao dùng vậy

Ví dụ anh em được lên đồ sk10, lúc đó mấy món này chắc ai muốn mua ?

nghiahy thích bài này.
  17. Đang nói vấn đề này. còn đương nhiên ai acc top căm fan =))

18. :))

19. Vậy nên áp dụng đồ gd dc. Chứ giờ cái gì cũng theo acc cả. về sau giad trị của acc sẽ bị đội lên quá cao. Giờ 3 món thủ k5 sẽ là 300 tr. Lên k10 chắc cả tỉ 1 tk. Căng lắm a. K bán k mua nổi.
    Theo ss15 2viên cấp a đc 1 cấp b.
    Vậy => 2 món thủ k5 đc 1.món thủ k6. Nv ms hop ly. Theo chuản ss15.
    Lên k10 cần 32 đồ thủ k5.
    1x 40m= 1280 tr. 1 món k10.
    Còn nếu lên theo kiểu cày dư vây giờ thì lại k hợp lý vs cách nâng cấp ss15. theo e ss15 ai muốn nâng k10 tự chuẩn bị ngọc k10. R tính phí khảm lại. bằng dư hoặc bạc là hợp lý. Nv đồ cũ mới gì đều đc nâng cấp hết. ae đỡ thiệt.

Hoanglong11Em Về Đi đã thích.
  20. :)):)) bác VD cái mất toi 3000tỉ vietcombank.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi